Најава за индустрија за коцкање и преглед на партнерства – 16 февруари 2021 година


Во брзиот свет на коцкање, понекогаш може да пропуштите вести што би можеле да бидат важни за вас. За да бидете сигурни дека сите ве интересираат новини од индустријата за игри, било да е тоа преку Интернет или тула и малтер, заокружуваме некои од најавите и партнерствата од минатата недела што можеби сте ги пропуштиле. Не пропуштајте сите најнови објави од индустријата за коцкање. Нашиот оддел за соопштение за печат се ажурира постојано, а ние објавуваме прегледи за најновите партнерства двапати неделно. Footstock Relaunches Affiliate Programme со Paysafe’s Income Access Fantasy спортски бренд за да ги искористи Income Access ’in-house affiliate management team and networkFootstock, фантастична спортска марка со фокус на трговија со фудбалери и фантастичен фудбал, објави повторно започнување на својата придружна програма со Income Access, провајдер на технологија и услуги на Paysafe за маркетинг. Покрај користењето на придружниот софтвер за маркетинг приход на пристап, Фотсток исто така ќе го користи тимот за управување со здруженија на филијали и мрежата на провајдерот за да ги поттикне напорите за стекнување и задржување. Футсток е лиценциран и регулиран од Комисијата за игри на среќа во Велика Британија и им нуди на своите корисници уникатна мешавина од Трговија со играчи и фантастичен фудбал. Компанијата Бојд Гејминг и Аристократ Технолоџис го објавија дигиталниот паричник на Бојдпеј Бојдинг корпорацијата и Аристократ Технолоџис денес го објавија лансирањето на „Бојдпај“, новиот производ за дигитален паричник на Бојд Гејминг. дигитален паричник без готовина што може пригодно да се поврзе со извори на финансирање од трети лица управувани од Sightline Payments. BoydPay сега живее во Blue Chip Casino Resort Spa во Мичиген Сити, Индијана, Белтера Парк во Синсинати, Охајо и на терен во Aliante Casino + Hotel + Spa во Северен Лас Вегас, Невада. За време на нејзината почетна фаза, дигиталниот паричник BoydPay е поврзана со поврзаната картичка на играчот (програма за лојалност на играчот на Бојд Гејминг) и се користи за играње или исплата на наслови на слотот, исто така во партнерство со Аристократ. Во очекување на регулаторните одобрувања, Бојд гејминг предвидува распоредување на овој производ на сите својства на казиното на национално ниво до ова лето. Преглед на поставата на Eventus International од настаните во 2021 година Со позитивна перспектива за 2021 година, Eventus International го проширува својот календар на настани во живо оваа година, нудат 17 настани на глобално ниво. Самитите и изложбите на Eventus International имаат долгогодишна репутација за собирање на примарни заинтересирани страни во индустријата за да разговараат за иднината на гејмерскиот сектор. Eventus International е познат по производство на ексклузивни, лажни настани, домаќин на извршна публика од Ц-ниво и собирање на носители на одлуки под истиот покрив истовремено обезбедувајќи родова разновидност и вклученост во целина. Со водство од нивните ценети стратешки советници, Eventus International ќе продолжи да произведува високо квалитетни настани што ги опфаќаат случувањата во законодавството и е дизајниран да обезбеди практични решенија за стратешките, тактичките и техничките предизвици и да фрли светлина на новите можности во секторот. потпишете партнерство со платформата за спортски книги Generation Web во Австралија20 SHOTS потпишаа партнерство и заврши интеграција со водечката австралиска спортска обложувалница Generation Web. Договорот ќе го види предводникот на бесплатниот играч на B2C Fantasy5 на провајдерот за технологија за обложување во Велика Британија, доставен до спортските партнери на Generation Web. Договорот е прв од ваков вид за 20 SHOTS и ќе ги види операторите како ги возат играчите да влезат во бесплатно играње неделно фудбал џекпот игра за прв пат, забрзувајќи го органскиот раст на Фантазија 5, што веќе го виде како најбрзо растечки производ на FTP во индустријата за обложување во Велика Британија, оваа фудбалска сезона. Партуш го продолжува сојузот со BetConstruct Францускиот казино гигант Partouche Group (Partouche) го продолжува партнерството со провајдерот на платформа за спортски обложувалници BetConstruct со продолжување на договорот за пет години. Добавувачот на спортски обложувалници и игри BetConstruct е уверен во снабдувањето на брендот луксузно казино и хотели со бела етикета спортски книга за регулираниот француски пазар за обложување преку Интернет. Интернет-марката на Партуш, PasinoBet.fr (Главен спонзор на Монпелје МХСК, со -ан-Пјер Папин и ibибрил Сисе, Француски фудбалски шампиони како амбасадори на брендови) ќе продолжат да одржуваат пристап до платформа со голема моќност, управување со стручни ризици, 75 000+ пред натпревари и 45 000+ настани во живо и спортски трки на месечно ниво. Спирхуд Студио и Видеослоти ја штрајкуваат содржината Спирхед Студиото е воодушевено што објави нов договор за содржина со операторот со интернет казино со седиште во Малта, Видеслотс. Преку ново склучената зделка, Videoslots ќе им го достави портфолиото за игри на Spearhead Studios до своите ентузијастички играчи во казино. Видеотолотс е основано онлајн казино, кое нуди огромна колекција игри, возбудливи промоции и возбудливи џекпоти од 2011 година. Операторот ги стави на располагање своите масивни Целокупното портфолио на игри во базата на казино Спирхед Студио, вклучително и врвни хитови, како што се „Книга на души“, „Овошје и 777“, „Лара onesонс е Клеопатра“ или „Кралска круна“ и многу повеќе. Партнери на Буогонго со Дотворкер во LatAm boostBooongo, глобален развивач на онлајн слотови, соработуваше со давателот на платформи во Латинска Америка, Дотворкерс, во договор што значително ќе го зајакне неговиот отпечаток во регионот. Договорот ќе го види портфолиото на Booongo за иновативна содржина на слот, вклучително Dragon Pearls и Aztec Sun со врвни перформанси, додадено на решението за игри на Dotworkers. Според условите на договорот, Booongo исто така ќе ја обезбеди својата колекција на алатки за гемификација, вклучително и турнири и наскоро да бидат лансирани подобрени џекпоти, дизајнирани за понатамошно ангажирање и подобрување на задржувањето на играчот. Најдобрата содржина на БФ Игри во живо со BetVictorLeading операторот BetVictor ја лансираше содржината со најдобри перформанси на BF Games на своите клиенти низ повеќе јурисдикции. Осум изданија на хит изданијата на BF Games сега им се достапни на клиентите на BetVictor, вклучувајќи ги Book of Gods, Royal Crown и Stunning Hot, со уште повеќе игри во живо во блиска иднина. Насловите од серијата Remastered на BF Games исто така се пуштени во живо, со обновени верзии на најпопуларните класични слотови на добавувачот. Содржината е достапна на сајтовите на BetVictor под лиценците на Велика Британија и Гибралтар и ќе видиме дека BF Games значително го прошируваат опсегот на своите игри. додава BetBooster на LVision да управува со промет и ангажман на спортски книги Операторот во сопственост на Групацијата Betsson оди во живо со напредна технологија за стимулација на обложувања водена од AI. Операторот EuropeBet започна да работи со водечката технологија за стимулација на обложувалницата BetVooster на LVision чија цел е да го оствари прометот на спортската книга во текот на најголемата спортска година во една генерација . Добавувачот на технологија за спортско обложување АИ, LVision и неговиот производ BetBooster обезбедуваат незаменливи нивоа на ангажираност, создаваат дополнителни приходи и ги зголемуваат понудите на спортски книги. Веќе се појави во живо со неколку големи брендови, вклучувајќи ги Ривало, СТС и повеќе. EuropeBet е една од водечките обложувалници на континентот и компании за игри на интернет преку кои им овозможува на клиентите сеопфатен спектар на производи и услуги за обложување и игри игри. Брендот во сопственост на Групата Бетсон ќе ја користи алатката BetBooster за да ги зголеми перформансите и прометот на спортските книги преку акција исполнет со календар на спортови во 2021 година, вклучувајќи ги и презакажаните Европски фудбалски шампионати. AgeChecked и Rdentify партнер за да помогнат во идентификувањето на ранливите играчиAgeChecked ја зајакнаа нивната посветеност на одговорно коцкање со формирање на сеопфатно партнерство со Rdentify, специјалистите за идентификување на ранливи клиенти преку машинско учење. Препознајте употреба на ВИ и врвна технологија за следење разговори во живо, давајќи им на секој клиент резултат заснован врз нивниот ризик од штета поврзана со коцкање. Преку обработка на природен јазик (NLP), тие можат да ја следат секоја линија од разговор во живо на една компанија и да користат модели за машинско учење за да ги потенцираат раните знаци на самоисклучување и коцкање со проблеми. Soft2Bet го назначува Питер Кристијан Ноер за регионален менаџер на Нордикс Казино и снабдувач на платформа за спортски книги Soft2Bet го именуваше Питер Кристијан Ноер за свој регионален менаџер за нордиските пазари. Ноер ја презема позицијата следејќи ја импресивната магија како Менаџер на земја за компанијата во Шведска, а неговите нови одговорности ќе вклучуваат помош на Soft2Bet да продолжи да го зголемува стапалото на клучните територии на Шведска, Норвешка Нордиско присуство на Soft2Bet прерасна во сила од самото основање на давателот на платформа, со своите брендови оператори, лиценцирани од SGA, CampoBet и YoYoCasino, сега живеат во Шведска, а неговото дигитално казино Фрумзи се покажува многу популарно низ целиот регион. Договорот CasinoGroundsAir ќе видите како снабдувачот го прикажува своето портфолио на игри на lea Студиото за дизајн на иновативни игри AvatarUX потпиша договор со CasinoGrounds, кој ќе види како снабдувачот ќе го прикаже своето портфолио на игри до една од најголемите заедници на онлајн казино во светот преку стримери. Преку 12-месечниот договор, AvatarUX ќе може да прикажува неговата содржина директно до страствените слот играчи и добијте повратни информации што ќе му помогнат да се подобри во идните игри. Партнери на GGPoker со фантастични дами во покер (ФЛИП) Основачот на ФЛИП, Даива Бирн, ќе дејствува како GGPoker Outreach & Advocate на заедницата GGPoker денес објавува дека соработува со Fantastic Дами во покер (ФЛИП), најголемата заедница на играчи во светот на покерот фокусирана на жени. Собата за покер планира нарачани промоции и иницијативи за да помогне во растењето на заедницата ФЛИП. Членовите на ФЛИП ќе имаат пристап до ексклузивни турнири и други поволности. GGPoker е посветен на тоа да осигури дека сите играчи на покер ќе се чувствуваат добредојдени на масите и со нетрпение очекуваат добредојде на многу нови играчи, особено членови на ФЛИП, во текот на следните недели. GGPoker исто така е среќен да открие дека Даива Брн, една од најквалитетните играчи на покер и основач на ФЛИП, се согласи да дејствува како застапник за надворешни работи и застапник на заедницата на GGPoker. Таа ќе ви даде постојан совет за стратегии и иницијативи дизајнирани да соработуваат со широк спектар на заедници на играчи на покер. Бетмоушн го затвора спонзорството со УФЦ борецот Мекензи ДернБетмоушн, ​​водечката латиноамериканска страница за коцкање посветена на игрите на Спортбук, Казино и Бинго, потпиша договор за спонзор на Uвездата на УФЦ, Мекензи Дерн. Договорот трае една година, а Мекензи станува последната во растечката спонзорска стабилизација на Betвездите на Бетмоушн. Мекензи и се придружува на бразилската легенда Кристијан за да додаде тежина на посветеноста и страста на компанијата кон латиноамериканските спортисти. Мекензи е Бразилец и има американска националност. Таа е една од drawвездените ждрепки во ММА и специјализира во џиу-џитсу. Договорот дава употреба на имиџ на борец на веб-страницата Бетмоушн и социјалните мрежи, покрај промоции и наградни игри, како што се предмети со автограм. Интертопс слави 25 години од првото коцкање преку Интернет Пресвртница во историјата на коцкање и е-трговија се случи пред 25 години овој месец кога Интертеопс стана првата компанија што некогаш прифатила обложување преку Интернет. Сосема новата веб-страница на операторот со седиште во Австрија работеше со облог од 50 долари, поставен од фински обложувач, на Тотенхем Хотспур за да го победи Херефорд Јунајтед во рамки на четвртото коло од ФА Купот на 17 јануари , 1996 година. Со коефициент од само 1,04, рушењето на своите противници од пониската лига од страна на Премиер лигата 5-1 значеше дека обложувачот профитираше за само 2 УСД, но тоа беше ден за промена на играта за обложувалницата, која до тој ден беше ограничено на лични и телефонски расправии. Тој облог од 50 американски долари беше првиот од милијардите пласирани во меѓусебниот четвртина век, за тоа време Интертепопс остана во првите редови на обложувалниците преку Интернет. Во 2000 година, операторот, реагирајќи на растечкиот потенцијал на мобилните телефони, ја пушти во продажба првата мобилна обложувалница, а две години подоцна воведе обложување во живо.

หวยออนไลน์
เล่นหวยออนไลน์
ไพ่ออนไลน์
เว็บ คาสิโน
คาสิโน777

Gambling Industry Announcement and Partnership Roundup – February 11, 2021


In the fast-moving world of gambling, sometimes you might miss news that could be important to you. To make sure you’re all caught up on gaming industry news, be it online or brick and mortar, we’re rounding up the some of the announcements and partnerships from the last week that you might have missed.Don’t miss out on all of the latest announcements from the gambling industry. Our Press Release section is updated constantly, and we publish roundups of the latest partnerships twice a week.Intertops celebrates 25 years since online gambling firstA milestone in gambling and ecommerce history took place 25 years ago this month when Intertops became the first company ever to accept an online bet. The Austria-based operator’s brand new Intertops website handled a $50 wager, placed by a Finnish punter, on Tottenham Hotspur to beat Hereford United in an FA Cup fourth round tie on January 17, 1996.At odds of just 1.04, the Premier League side’s 5-1 demolition of their lower-league opponents meant the punter profited by just $2, but it was a game-changing day for the betting industry, which until that day had been restricted to in-person and telephone wagering. That $50 wager was the first of billions placed in the intervening quarter of a century, during which time Intertops has remained at the forefront of online betting. In 2000, the operator, responding to the growing potential of cell phones, launched the first-ever mobile betting site, and two years later introduced live betting. In the years since 1996 Intertops has expanded beyond sports, with the creation of Intertops Casino in 1998 and the launch of Intertops Poker in 2003, thus always ensuring that its valued players can enjoy a full range of online gaming entertainment.Relax Gaming signs with SuperSevenRelax Gaming, the iGaming aggregator and supplier of unique content, has signed an agreement to provide its diverse portfolio to the exciting new online casino brand, SuperSeven. The operator will offer its players leading titles from Relax Gaming’s varied selection of high-quality proprietary content, including its hugely popular slots Temple Tumble, Snake Arena, and Money Train 2.SuperSeven also gains access to Relax’s extensive range of aggregated content, with popular titles from the likes of Fantasma Games, ReelPlay, and 4ThePlayer among the many third-party studio partner games available through the supplier’s Powered By Relax and Silver Bullet programmes.SuperSeven, set to launch in the coming months, is a Bet Seven Online brand, a privately owned company with a long line of successful enterprises in offline and online casino operations.This new deal is the latest in a series of international business agreements that Relax Gaming has formed this year. It is a demonstration of the supplier’s rapid expansion strategy that has seen it substantially grow its client base and global presence with top-tier operators across a range of markets.Pragmatic Play Rolls Out Drops and Wins 2021 with a €/£2.5M Prize PoolPragmatic Play has launched its biggest promotional series ever, boasting a prize fund of €/£2.5m throughout 2021. Starting from February 11th and running until November 17th, the supplier will give away €/£250,000 a month through Weekly Tournaments and Daily Prize Drops, all via its dynamic engagement tools.Each weekly tournament runs from Thursday to Wednesday, incorporating the most popular and high-profile Pragmatic Play games, giving players the opportunity to play their favourite titles with even more win opportunities. The tournament will reward players based on highest single-spin win amounts, adjusted to bet value, ensuring all can enjoy it and experience success, regardless of their staking levels.Daily Prize Drops are randomly awarded to players in the participating games throughout each day for full ten months, with the promotion rolling simultaneously, giving those that opt in double the chances to be rewarded.Microgaming goes back to its RootzMicrogaming, has strengthened its strategic partnership with innovative online casino operator Rootz Limited, providing industry leading content to its recently launched brand, Wheelz.Rootz and Microgaming first joined forces back in 2019 when the operator launched its flagship casino, Wildz, which was soon followed by the arrival of Caxino in 2020.Wheelz will run on the same cutting-edge technology whilst also offering Microgaming’s vast portfolio of content from its exclusive independent studios. This includes the recently launched games Golden Stallion and Diamond King Jackpots from Northern Lights Gaming and SpinPlay Games respectively.Initially launching with 125 Microgaming games, this, coupled with the casino’s use of AI and automation, will ensure that Wheelz will deliver a truly engaging and highly personalised player experience.Esports fans expected to come out in force to bet on IEM KatowiceIEM Katowice 2021 is expected to lead to a “significant uptick” in esports betting action this month. The $1m CS:GO championship, due to start on Tuesday, February 16, is among the standout events of the year and comes after almost 12 months of disruption to the esports calendar.The event is famed for being held at the Polish city’s iconic Spodek Arena but Covid restrictions mean no fans will be in attendance as teams play online from locations around Europe.Nevertheless, a flurry of betting action is expected on the event, as 24 of the world’s best CS:GO teams compete for the $400,000 first prize.GGPoker strengthens its commitment to compliance by partnering with Rightlander.com Supplier to help tier-one operator improve affiliate compliance via its innovative compliance solutionGGPoker, one of the world’s leading online poker rooms has partnered with compliance specialist, Rightlander.com to help boost their responsible gambling measures.Rightlander.com provides operators with a comprehensive solution to mitigate compliance risks. Using Rightlander.com allows GGPoker to ensure that affiliates sending traffic to their websites are acting responsibly. Furthermore, it allows them to protect their brand in a constantly changing environment.Rightlander.com’s proprietary technology scans over 15 million web pages and more than 150 million links every month, analysing content and providing customised reports to protect operators from harmful brand violations or regulatory risks. It analyses links, text and images reporting potentially non-compliant content that could pose a risk to GGPoker’s brand.NSoft released new version of Live MTS to Balkan BetPremium sports betting provider NSoft has released its Live MTS feature to long-term client Balkan Bet.NSoft Live Betting MTS provides odds from industry’s leading trading service provider, Betradar. Operators will benefit from odds automatically adapted to a particular situation of the event that allows in-play betting until the very last second. Our live sports betting package covers 23 different sports and includes 20.000 live matches and 800+ unique markets per month.The new version of Live MTS features fast bets, a larger number of markets available, refreshed UX and UI. Push Gaming joins top-tier developers at SoftSwissLatest content and upcoming titles set to go live with the aggregator B2B gaming supplier Push Gaming has announced it has agreed an extensive content deal with international iGaming company SoftSwiss.Integrating directly with Push Gaming’s UKGC and MGA-licensed platform, SoftSwiss will benefit from the developer’s player-focused library of quality games, including its latest title Wheel of Wonders, as well as the upcoming Land of Zenith and Dinopolis, scheduled for launch in the coming months.The agreement further marks Push Gaming’s enviable growth in recent years as it continues to expand its reach into more jurisdictions with more operators.HooYu launches Card Check to prevent money laundering and speed-up the pay out journeyExtension of the HooYu journey now available to ensure customers are in possession of the correct payment card at pay outLeading provider of digital KYC onboarding technology, HooYu, today announces the launch of Card Check, an extension to the HooYu journey. As the industry looks to further invest in tighter AML controls, operators asked HooYu to extend the HooYu journey beyond ID document validation and facial biometrics so that customers can prove they are in possession of the correct payment card at pay out. The new journey prompts customers to provide a photo of their payment card at pay out and HooYu checks the card number and card holder name against the card(s) that were originally used to deposit, without retaining or compromising sensitive information. Card Check works to prove that the withdrawal of funds during pay out is going to the real customer and prevent bad actors from account takeover and making off with the customer’s winnings.Pariplay’s Development Programme to Support Enhancement of Spiffbet Game PortfolioSwedish-based game provider opts for Pariplay’s Ignite programme to boost development of casino contentPariplay Ltd., the No. 1 aggregator and content provider behind innovative products including the Fusion™ aggregation platform and the Ignite Studio development programme, has today announced its partnership with the reputable casino and betting supplier, Spiffbet. The deal will see Pariplay take on Spiffbet Casino as its latest addition to the Ignite development programme, allowing the European provider to leverage Pariplay’s extensive resources to develop exciting new slot content.Spiffbet was founded in Sweden in 2011 by developing sports betting products and solutions. The company refocused in 2019 by starting development of casino games, focusing its game production on offering a broad range game types to suit a wide variety of customers. With the aim of improving and broadening the customer base, Spiffbet has sought the support of Pariplay’s industry leading tools and resources.Blueocean Gaming Launches Exclusive Oryx RGS Content on GamehubWe are pleased to announce the expansion of our long-term partnership with ORYX Gaming by going live with casino content from four additional exclusive RGS partners.BlueOcean Gaming has been distributing ORYX’s proprietary titles and games from GAMOMAT for the last four years via the ORYX Hub aggregation platform. Through the expansion deal, BlueOcean’s entire operator network will now have access to premium content from ORYX’s RGS partners Peter & Sons, Givme Games, Golden Hero and CandleBets.

หวยออนไลน์
เล่นหวยออนไลน์
ไพ่ออนไลน์
เว็บ คาสิโน
คาสิโน777

Gambling Industry Announcement and Partnership Roundup – February 9, 2021


In the fast-moving world of gambling, sometimes you might miss news that could be important to you. To make sure you’re all caught up on gaming industry news, be it online or brick and mortar, we’re rounding up the some of the announcements and partnerships from the last week that you might have missed.Don’t miss out on all of the latest announcements from the gambling industry. Our Press Release section is updated constantly, and we publish roundups of the latest partnerships twice a week.Greentube acquires esports platform provider HeroIn a move that will see Greentube enter the esports sphere, the NOVOMATIC Interactive division has acquired esports betting provider and blockchain pioneer HERO.Austria-based HERO was founded with an aim to disrupt the online betting industry through its blockchain-powered esports platform herosphere.gg, which allows players to create their own contests and compete against each other on the outcome of games.The HERO esports platform cuts out the middleman and allows esports players from all over the world to challenge other enthusiasts without the interference of bookmakers’ settings the odds. The supplier’s proprietary virtual token HEROcoin serves as the currency for the platform ensuring that all transactions are transparent and secure.Yggdrasil strikes content partnership deal with High 5 GamesYggdrasil, the leading worldwide publisher of online gambling content, has struck a deal with leading operator High 5 Games in a partnership that will see its renowned games portfolio distributed across several European territories.Customers of High 5 Games’ casino sites will have access to Yggdrasil’s pioneering slots content, including popular Hades Gigablox™, Syncronite Splitz™ and Frost Queen Jackpots, as well as titles from its growing YG Masters program portfolio.The partnership is another milestone achievement for Yggdrasil and shows its organisational strength to deliver on plans to expand its footprint in high-value regulated markets in 2021.Kaizen Gaming and Playson join forcesKaizen Gaming, Greece’s foremost GameTech company and one of the fastest growing in Europe, has expanded its casino portfolio with the innovative games and software developer Playson.In a deal covering more than 17 regulated territories, Playson’s titles will initially go live with Kaizen Gaming’s popular brands in Greece, followed by Cyprus, Germany, Romania, Portugal, and Brazil.The agreement demonstrates Kaizen Gaming’s continued enhancement of its premium quality offering, with the company integrating renowned Playson titles such as Legend of Cleopatra: Megaways™, Buffalo Power: Hold and Win and Zeus: Thunder Reels.Announcing the final agenda for European Gaming Q1 Meetup (11 February), your top virtual event on the European continentEuropean Gaming announces the final agenda for their first virtual quarterly meetup in 2021.The European Gaming Q1 Meetup is taking place on 11 February and the organizers are ready to reveal the final agenda for the event. See more details here | Register for freeThe meetup already attracted +1.5k registrations and has +50 confirmed speakers, which has transformed the meetup into a full-day conference dedicated to the European region.The team at Hipther Agency along with the Way Seers at European Gaming has designed a program that will satisfy all content needs for companies interested in updates from the EU/EEA/CIS and Balkan regions.Salsa Technology welcomes Josh Tromans-Jones as new CTOSalsa Technology has welcomed iGaming expert Josh Tromans-Jones as its new Chief Technology Officer to build on the business’ impressive expansion drive. Tromans-Jones has over 10 years’ experience in leadership and operational roles in both the operator and affiliation sides of the industry, previously holding positions such as CIO and CDO.Key responsibilities for Salsa Technology will focus on continuing the development of the proprietary tech platform, delivering the tech roadmap and leading the business’ expansion into regulated markets from a technology perspective.OneTouch inks strategic partnership with MarsbetProgressive mobile games supplier boosts global reach with latest dealMobile-first games developer OneTouch has struck a deal with Marsbet in a partnership that will distribute the supplier’s offering across a range of regulated markets.Under the agreement, OneTouch’s engaging collection of slot and table games, including recent hits Forgotten Pharaoh, MVP Hoops and Flexing Dragons, is set to launch across Marsbet’s European partnership network.Established in 2013, the operator’s digital casino and sportsbook offering provides a thrilling range of live casino, bingo, poker, esports and sports betting options to a player base that extends through regulated markets across Europe.Habanero seals Romanian licenceSupplier granted coveted accreditation by national regulatorPremium slots and table games provider Habanero has been awarded an online licence to supply Romanian-based operators with its immersive content offering.Following its accreditation by the Romanian gambling regulator (ONJN), the games studio can further expand its commercial footprint within the territory, where online gambling has been regulated since 2016.Aspire Global targets regulated markets push with rebranded AspireCore platform (PAM)Ultimate platform offering to provide endless iGaming opportunitiesAspire Global, the leading Gaming supplier, has unveiled its rebranded gaming platform AspireCore, as the company sets its sights on strengthening its foothold in regulated markets across the globe.AspireCore provides operators with the gateway to endless iGaming opportunities, with its flexible and scalable PAM solution simplifying the process when entering regulated markets. The platform, which is already live in 25 regulated markets across Europe, Latin America, Africa and the US, is packed with a wide range of services that allow operators to focus on building their brand and operations.Dutch online market primed for quick growthWhite paper outlines market potential for emerging Dutch marketThe emerging Dutch online gambling market is set to become one of Europe’s biggest, according to a white paper compiled by Online Casino Ground, with local players already spending more money on gambling activities than in other major European jurisdictions.New online gambling legislation will enter into force in the Netherlands later this year which will allow private offshore operators to apply for a licence for the first time. The white paper states that the current restrictions on online gambling in the Dutch gambling law has forced almost 50% of sports bettors to unlicensed sites that can offer products such as live betting and bonus promotions.Sports betting is expected to be the most popular type of gambling, excluding lotteries, when the new market opens, followed by online casino which would be made legal in the country for the first time.

หวยออนไลน์
เล่นหวยออนไลน์
ไพ่ออนไลน์
เว็บ คาสิโน
คาสิโน777

ประกาศอุตสาหกรรมการพนันและการทบทวนความร่วมมือ – 4 กุมภาพันธ์ 2564


ในโลกแห่งการพนันที่หมุนไปอย่างรวดเร็วในปัจจุบันบางครั้งคุณอาจพลาดข่าวสารที่สำคัญสำหรับคุณ เพื่อให้แน่ใจว่าทุกคนสนใจข่าวอุตสาหกรรมเกมไม่ว่าจะเป็นอินเทอร์เน็ตหรือแบบอิฐและปูนนี่คือการประกาศและการเป็นหุ้นส่วนของสัปดาห์ที่แล้วที่คุณอาจพลาดไป อย่าพลาดประกาศล่าสุดจากอุตสาหกรรมการพนัน แผนกข่าวประชาสัมพันธ์ของเราได้รับการอัปเดตอย่างต่อเนื่องและเราเผยแพร่บทวิจารณ์เกี่ยวกับความร่วมมือล่าสุดสัปดาห์ละสองครั้ง Evoplay Entertainment แสดงข้อมูลรับรองชั้นนำกับ EveryMatrixSupplier เซ็นสัญญากับหนึ่งในผู้เล่นการพนันที่โดดเด่นที่สุดในสตูดิโอพัฒนาเกม B2BInnovative Evoplay Entertainment ได้ประกาศข้อตกลงกับหนึ่งในผู้ให้บริการแพลตฟอร์ม iGaming ที่มีชื่อเสียงที่ดีที่สุดอย่าง EveryMatrix ผู้ให้บริการซอฟต์แวร์ B2B ชั้นนำของอุตสาหกรรมจะผสานรวมสล็อตมากกว่า 100+ สเปรดชีทและผลงานของนักพัฒนาเนื้อหาเกมแบบทันทีซึ่งคาดว่าจะเปิดตัวในเครือข่ายลูกค้าทั่วยุโรปของ EveryMatrix ในช่วงต้นเดือนกุมภาพันธ์ผ่านการผสานรวมที่ไม่เหมือนใครกับ CasinoEng การรวม iGaming แพลตฟอร์ม Luckbox และ EveryMatrix ขยายความร่วมมือกับผู้ให้บริการเกมรายแรกของ Live Sports Solution Export Luckbox ได้ปรับปรุงข้อเสนอโดยการเลือกกีฬาสดที่เลือกผ่านผู้ให้บริการ B2B EveryMatrix Luckbox และ EveryMatrix เริ่มความร่วมมือในปี 2019 เมื่อ Lakbox ไม่สนใจการเดิมพันกีฬากับ OddsMatrix ซึ่งเป็นแพลตฟอร์มหนังสือกีฬาที่แข่งขันกันสำหรับซัพพลายเออร์ ตั้งแต่นั้นเป็นต้นมาผู้ให้บริการบนเกาะก็ประสบความสำเร็จอย่างมากด้วยความนิยมที่เพิ่มขึ้นในหมู่เจ้ามือรับแทงกีฬา ข้อตกลงดังกล่าวช่วยให้ Lockbox สามารถขยายการเข้าถึงไปยังกีฬาแบบดั้งเดิมมากกว่า 105 รายการ ผู้เล่นแต่ละเดือนจะมีกิจกรรมก่อนการแข่งขัน 85,000 รายการการถ่ายทอดสด 70,000 รายการและการเดิมพัน 450 ประเภทในกีฬาแบบดั้งเดิมเหล่านี้ แฟนกีฬาจะสามารถเพลิดเพลินกับคุณสมบัติหลัก ๆ เช่นตัวสร้างการเดิมพันและการจ่ายเงินสด Real Lock Group LLC ซึ่งเป็น บริษัท แม่ของ Lakbox เริ่มทำการซื้อขายใน TSX Venture Exchange ในโตรอนโตเมื่อเดือนธันวาคมปีที่แล้วภายใต้ตั๋ว SRE และมีเป้าหมายที่จะเติบโตอย่างต่อเนื่องในปี 2564 Luckbox และ EveryMatrix ขยายความร่วมมือด้วย Live Sports Solution ผู้ให้บริการเกม Luckbox รายแรกได้ปรับปรุงข้อเสนอโดยการเลือกกีฬาสดที่เลือกผ่านผู้ให้บริการ B2B EveryMatrix Luckbox และ EveryMatrix เริ่มต้นความร่วมมือในปี 2019 เมื่อ Luckbox เริ่มเดิมพันกีฬากับ OddsMatrix ผู้จัดหาแพลตฟอร์มหนังสือกีฬาที่มีการแข่งขัน ตั้งแต่นั้นเป็นต้นมาผู้ให้บริการบนเกาะก็ประสบความสำเร็จอย่างมากด้วยความนิยมที่เพิ่มขึ้นในหมู่เจ้ามือรับแทงกีฬา ข้อตกลงดังกล่าวช่วยให้ Lockbox สามารถขยายการเข้าถึงไปยังกีฬาแบบดั้งเดิมมากกว่า 105 รายการ ผู้เล่นแต่ละเดือนจะมีกิจกรรมก่อนการแข่งขัน 85,000 รายการการถ่ายทอดสด 70,000 รายการและการเดิมพัน 450 ประเภทในกีฬาแบบดั้งเดิมเหล่านี้ แฟนกีฬาจะสามารถเพลิดเพลินกับคุณสมบัติหลัก ๆ เช่นตัวสร้างการเดิมพันและการจ่ายเงินสด Real Lock Group LLC ซึ่งเป็น บริษัท แม่ของ Lakbox เริ่มทำการซื้อขายใน TSX Venture Exchange ในโตรอนโตเมื่อเดือนธันวาคมปีที่แล้วภายใต้ตั๋ว SRE และมีเป้าหมายที่จะเติบโตอย่างต่อเนื่องในปี 2564 Reflex Gaming จะใช้งานโดยช่างเครื่องของ Yggdrasil Gigablox ซึ่งเป็นพันธมิตรของ YG Masters Reflex Gaming ได้ลงนามในข้อตกลงที่จะรวมช่างเครื่องเชิงพาณิชย์ยอดนิยมของ Yggdrasil Gigablox ™ไว้เป็นส่วนหนึ่งของการพัฒนาเกมในอนาคต กลไก Gigablox ™ของ Yggdrasil ที่ได้รับการพิสูจน์แล้วได้ปรากฏตัวในเกมที่ประสบความสำเร็จหลายเกมรวมถึง Lucky Neko และ Gaming จะสามารถใช้คุณสมบัติยอดนิยมในเกมได้แล้ว เฟรม Gigablox ables ช่วยให้ไดนามิกโรลขยายบล็อกขนาดใหญ่ได้ถึง 6 × 6 ติดต่อกัน นอกเหนือจากชัยชนะอันยิ่งใหญ่ที่อาจเกิดขึ้นแล้วกลไกยังช่วยให้การต่อสู้ของ GigaBlox เป็นประสบการณ์การเล่นเกมที่สร้างสรรค์อย่างแท้จริง GrooveGaming นำ Hacksaw Gaming มาสู่แพลตฟอร์มการรวมเกม ผู้ผลิตเกมคาสิโน Hacksaw Gaming ได้ขยายการเข้าถึงไปทั่วโลกด้วยการเข้าร่วม GrooveGaming ซึ่งเป็นผู้รวบรวมที่เติบโตเร็วที่สุดในโลกด้วยเหตุนี้จึงเพิ่มเนื้อหาพิเศษให้กับผู้ให้บริการทั่วโลก GrooveGaming มักจะเป็นข่าวพาดหัวในช่วงไม่กี่ปีที่ผ่านมาในฐานะผู้รวบรวมตัวเลือกสำหรับชื่ออุตสาหกรรมหลัก ๆ หลายชื่อเช่น EveryMatrix, iGP, Digitain, GoBet, ProgressPlay, Hub88, QTech, Alea, Quickfire, Max Entertainment และ BetConstruct และอื่น ๆ ด้วย Tusk คาสิโนล่าสุดที่ได้รับการต้อนรับเข้าสู่กลุ่มอันทรงเกียรตินี้เมื่อเดือนที่แล้ว สำนักงานลอตเตอรีกำลังเปิดตัวแพลตฟอร์มการติดตามพันธมิตร Cellxpert เพื่อให้ บริษัท ในเครือมีเครื่องมือเพิ่มเติมในการปรับปรุงผู้เล่น Conversion ทั่วโลก Network Pty Ltd ซึ่งดำเนินงานภายใต้แบรนด์ Lottery Office ประกาศในวันนี้โปรแกรมพันธมิตรลอตเตอรีใหม่ที่ทำงานบนแพลตฟอร์มการติดตามอุปกรณ์เสริม Cellxpert การเปลี่ยนแปลงนี้สนับสนุนกองเทคโนโลยีสำนักงานสลากเพื่อมอบประสบการณ์การทำงานร่วมกันที่ดีขึ้น แพลตฟอร์มดังกล่าวช่วยให้ บริษัท ในเครือสามารถสร้างชื่อเสียงในการเป็นหนึ่งในลอตเตอรี่ที่ได้รับอนุญาตและได้รับการควบคุมเพียงรายเดียวในตลาดออสเตรเลียที่ให้รางวัลแก่ บริษัท ในเครือด้วยสิ่งจูงใจที่ครอบคลุมและการจัดการสมาคมโดยเฉพาะ ในขณะเดียวกันโปรแกรมมีความยืดหยุ่นเพียงพอที่จะตอบสนองความต้องการที่ทันสมัยของข้อเสนอที่มีประสิทธิภาพเชื่อถือได้และมีเทคโนโลยีที่ตรงตามข้อกำหนดของสาขาที่สำคัญที่สุด Betigi และ Parimatch ลงนามความร่วมมือด้านนวัตกรรมระดับโลกผู้ดำเนินการระบบการตลาด B2C ชั้นนำเพื่อใช้งานระบบอัตโนมัติอย่างเต็มที่ด้วย Betigi Betegi แพลตฟอร์มเนื้อหา Next Generation ชั้นนำผู้เชี่ยวชาญด้านข้อมูลกีฬาและเนื้อหาลงนามความร่วมมือด้านนวัตกรรมระดับโลกกับ Parimach เพื่อดูเทคโนโลยีการดำเนินงานของผู้ให้บริการ “Betegi” เพื่อปฏิวัติการตลาดภายใน กระบวนการ ภายใต้เงื่อนไขของข้อตกลง Parimatch ใช้แพลตฟอร์มการสร้างเนื้อหาอัตโนมัติของ Betegy ซึ่งช่วยให้ผู้ให้บริการสามารถสร้างเนื้อหาและแคมเปญการตลาดที่มีคุณภาพสูงเฉพาะบุคคลได้ในแต่ละวันซึ่งปรับให้เหมาะกับลูกค้าแต่ละราย Soft2Bet Frumzi ได้รับใบอนุญาต MGA แบรนด์ผู้ให้บริการยอดนิยมได้รับการรับรองที่มีชื่อเสียงที่สุดแห่งหนึ่งของยุโรป Frumzi ซึ่งเป็นแบรนด์คาสิโนที่เป็นนวัตกรรมใหม่ที่เปิดตัวโดยผู้ให้บริการแพลตฟอร์มชั้นนำ Soft2Bet ได้รับการรับรองโดย Malta Gaming (MGA) ใบอนุญาตคาสิโนออนไลน์ที่ได้มาใหม่ช่วยให้สามารถสร้างความบันเทิงให้กับผู้เล่นในตลาด MGA โดยนำเสนอสล็อตเกมคาสิโนสดและตัวเลือกแจ็คพอตระดับโลกที่น่าตื่นเต้นซึ่งดึงดูดผู้ชมในวงกว้าง ตัวเลือกการลงทะเบียนบัญชีเงินเดือน n’Play ที่ทันสมัยให้การฝากและถอนทันทีผ่าน Trustly ในฟังก์ชันการทำงานชั้นยอดที่ช่วยเพิ่มความปลอดภัยและความสะดวกสบายให้กับผู้ใช้ Relax Gaming ประกาศผู้จัดการฝ่ายพัฒนาธุรกิจอาวุโสคนใหม่ Alba MonroyRelax Gaming ซึ่งเป็นผู้รวบรวมเกมและผู้ให้บริการเนื้อหาได้เสริมความแข็งแกร่งให้ทีมการค้าเพื่อส่งมอบแผนการขยายตลาดที่ทะเยอทะยานด้วยการแต่งตั้ง Alba Monroy เป็นผู้จัดการฝ่ายพัฒนาอาวุโสทางธุรกิจ ด้วยแผนการที่จะเพิ่มสถานะของเขาในสหราชอาณาจักรมอนโรจึงเข้าร่วมสำนักงานในยิบรอลตาร์ของ Relax เมื่อมาจาก Microgaming เธอใช้เวลาสามปีที่ผ่านมาในตำแหน่งผู้จัดการบัญชีอาวุโสและผู้จัดการฝ่ายการค้าของสเปนจัดการความร่วมมือกับซัพพลายเออร์ในภูมิภาค ก่อนหน้านั้นเธอมีบทบาทใน Paysafe Group และ IGT ซึ่งเธอสร้างคาสิโนและภูมิหลังทางการค้า Monroe จะรับผิดชอบในการเพิ่มพูนสถานะของ บริษัท ในสหราชอาณาจักรและใช้ประโยชน์จากความรู้ทางการตลาดในสเปนและ LatAm ในขณะที่ทำงานเพื่อการกำกับดูแลอาณาเขตและบัญชีการเติบโต BetConstruct และ VBET ภายใต้ SoftConstruct Ltd. เพิ่มความแข็งแกร่งให้กับตำแหน่งใน FranceSoftConstruct Limited ผู้พัฒนาไอทีตลอดจน บริษัท แม่ของ BetConstruct ซึ่งเป็นผู้ให้บริการเกมและหนังสือกีฬาและคาสิโน VBET ออนไลน์กำลังเสริมความแข็งแกร่งให้กับ บริษัท ย่อยในฝรั่งเศสและแต่งตั้งประธานกิจการในท้องถิ่น ได้รับการอนุมัติจากหน่วยงานกำกับดูแลของฝรั่งเศสและความร่วมมือที่สำคัญกับ PasinoBet.fr, BarrierBet.fr และ Vbet.fr ซึ่งทั้งหมดนี้กระตุ้นให้ SoftConstruction ดำเนินการเพื่อผลประโยชน์สูงสุดของ บริษัท ย่อยและเพื่ออนุมัติ บริษัท ต่างๆภายใต้การเป็นประธานของ David Ozararat ผู้อำนวยการภูมิภาค ประธานกลุ่ม SoftConstruct France ที่ได้รับการแต่งตั้งใหม่ 7 สัปดาห์สู่ SPiCE India 2021 – ยินดีต้อนรับสู่ผู้แสดงสินค้าล่าสุดของเราใน 7 สัปดาห์ Eventus International จะต้อนรับอุตสาหกรรมเกมเข้าสู่ SPICE ประจำปีครั้งที่ 3 (แพลตฟอร์มเชิงกลยุทธ์สำหรับการประชุมและนิทรรศการ iGaming) อินเดีย จะจัดขึ้นในวันที่ 23-25 ​​มีนาคม 2564 ที่ Goa Marriott Resort & Spa ในกัวประเทศอินเดีย หลังจากสองฉบับแรกที่ประสบความสำเร็จอย่างมาก SPiCE India 2021 จะมุ่งเน้นไปที่วิธีที่ บริษัท ต่างๆสามารถเพิ่มศักยภาพในการเติบโตสำรวจนวัตกรรมและความก้าวหน้าในอุตสาหกรรมและวิเคราะห์แนวการกำกับดูแลในขณะที่ความท้าทายและโอกาสในอุตสาหกรรม ด้วยผู้ชมที่มีรายละเอียดสูงรวมตัวกันภายใต้หลังคาเดียวกัน SPiCE India 2021 จะยังคงมอบโอกาสที่สมบูรณ์แบบสำหรับผู้สนับสนุนและผู้แสดงสินค้าในการจัดแสดงผลิตภัณฑ์และบริการของตนตลอดจนนำเสนอการมองเห็นที่ดีที่สุดของแบรนด์แก่ผู้ชมในต่างประเทศผ่านแคมเปญการตลาดของเรา

หวยออนไลน์
เล่นหวยออนไลน์
ไพ่ออนไลน์
เว็บ คาสิโน
คาสิโน777

ประกาศอุตสาหกรรมการพนันและการทบทวนความร่วมมือ – 2 กุมภาพันธ์ 2564


ในโลกแห่งการพนันที่หมุนไปอย่างรวดเร็วในปัจจุบันบางครั้งคุณอาจพลาดข่าวสารที่สำคัญสำหรับคุณ เพื่อให้แน่ใจว่าทุกคนสนใจข่าวอุตสาหกรรมเกมไม่ว่าจะเป็นอินเทอร์เน็ตหรือแบบอิฐและปูนนี่คือการประกาศและการเป็นหุ้นส่วนของสัปดาห์ที่แล้วที่คุณอาจพลาดไป อย่าพลาดประกาศล่าสุดจากอุตสาหกรรมการพนัน แผนกข่าวประชาสัมพันธ์ของเราได้รับการอัปเดตอย่างต่อเนื่องและเราเผยแพร่บทวิจารณ์เกี่ยวกับความร่วมมือล่าสุดสัปดาห์ละสองครั้ง FashionTV Gaming Group, Espresso Games และพันธมิตร Sisal จะเปิดตัวสล็อตแบรนด์แรกสำหรับ FashionTV ในอิตาลีในเดือนนี้ถือเป็นการเข้าสู่ตลาดของ FashionTV Gaming Group อย่างเป็นทางการในอิตาลีด้วยการเปิดตัวสล็อตพิเศษภายใต้แบรนด์ FashionTV นั่นคือ 3Diamonds สล็อตนี้สร้างขึ้นโดยผู้ให้บริการเนื้อหาชั้นนำของอิตาลี “Espresso Games” และนำเสนอในตลาดโดย Sisal ซึ่งเป็นผู้ให้บริการรายใหญ่ที่สุดในประเทศ FashionTV Gaming Group ยังคงเขย่าวงการเกมออนไลน์ด้วยรูปแบบ Brand to Business ซึ่งได้รับการสนับสนุนจากเครือข่ายผู้ชมทั่วโลกของ FashionTV ที่มีผู้ชมกว่าสองพันล้านคน สล็อต 3Diamonds เป็นเกมแรกในตลาดที่มีภาพที่ซับซ้อนและเกมที่มีไขมันเป็นพิเศษซึ่งรวบรวมแก่นแท้ของแบรนด์ FashionTV ในขณะที่รูปแบบแจ็คพอตที่จดสิทธิบัตรของ Espresso Games จะมอบประสบการณ์ที่น่าตื่นเต้นให้กับผู้เล่น Sisal เว็บไซต์รายชื่อคาสิโนออนไลน์ที่ได้รับความนิยมอย่างมากของนิวซีแลนด์เปิดตัวในตลาดที่สองในรอบหลายเดือนเนื่องจากยังคงขยายตัวในระดับสากล Boyoko ซึ่งเป็น บริษัท ในเครือคาสิโนออนไลน์ที่ได้รับรางวัลซึ่งให้การพนันอย่างมีความรับผิดชอบเป็นอันดับแรกยังคงใช้แผนการขยายตัวระหว่างประเทศตั้งแต่เริ่มต้นด้วยผู้เล่น ในนิวซีแลนด์เป็นครั้งแรก Boyoko ได้รับการจัดตำแหน่งให้เป็น Airbnb บนเว็บไซต์การพนันทางอินเทอร์เน็ตทำให้ผู้ให้บริการและผู้พัฒนาเกมสามารถสร้างรายชื่อเพจของตนเองซึ่งสมาชิกจะออกไปพร้อมกับการให้คะแนนและบทวิจารณ์ตามประสบการณ์ที่ได้รับ Boyoko เปิดตัวในสหราชอาณาจักรในปี 2560 และนับตั้งแต่เปิดตัวในตลาดอื่น ๆ เช่นแคนาดาและล่าสุดในสหรัฐอเมริกาหลังจากได้รับใบอนุญาตให้กับชาวนิวยอร์กกับหลายประเทศที่จะตามมาในอีกไม่กี่เดือนข้างหน้า BetGames.TV เปิดตัว One-on-One Rock Paper Scissors Perennial Classic Thinking of a Unique Home TwistBetGames.TV ผู้ให้บริการเกมพนันสดชั้นนำที่ดีลเลอร์ได้เปิดตัวเกมโซเชียลที่มีผู้เล่นมากที่สุดเกมหนึ่งที่ไม่เหมือนใคร , กระดาษ, กรรไกร ได้รับการพิจารณาว่าเล่นโดยราชวงศ์ฮั่นของจีนในช่วง 206 ปีก่อนคริสตกาลเกมดังกล่าวได้กลายเป็นงานอดิเรกที่ใช้กันทั่วไปทั่วโลกอย่างรวดเร็วและได้รับการจัดอันดับให้เป็นหนึ่งในเกมที่มีผู้เล่นมากที่สุดตลอดกาล ดีลเลอร์ถ่ายทอดสดที่ทันสมัยนี้ใช้เวลาในการดูแบบคลาสสิกที่ผู้เล่นแข่งขันกับเจ้ามือในหนึ่งหรือสองโซนเงินตัวเลือกที่มีความเสี่ยงน้อยกว่าซึ่งจะให้ผลตอบแทนมากกว่าในกรณีที่เสมอกันและทองมีความเสี่ยงมากกว่า แต่ก็ยังให้รางวัลมากกว่าหากชนะ . เจ้ามือใช้สำรับไพ่พิเศษ 24 ใบซึ่งประกอบด้วยไพ่แปดใบจากหินแต่ละใบสัญลักษณ์ p ape และกรรไกรโดยไพ่หนึ่งใบแบ่งออกเป็นแต่ละโซน แต่ละรอบการเดิมพันจะใช้เวลา 20 วินาทีซึ่งผู้เล่นจะต้องเลือกเงินเดิมพันของตนและจะเดิมพันโซนใดในสองหรือทั้งสองโซน ชนะจะตัดสินว่าชนะแพ้หรือเสมอหลังจากที่เจ้ามือเปิดไพ่ คาสิโนออนไลน์และ Sportbook BETZEST ™เริ่มใช้งานร่วมกับผู้ให้บริการชำระเงิน ZimplerOnline Sportsbook และ Casino Betzest ™ประกาศความร่วมมือครั้งใหม่กับ Zimpler ผู้ให้บริการการชำระเงินชั้นนำที่เสนอธุรกรรมเงินสดที่ง่ายตรงและปลอดภัยสูงถึง 10,000 ยูโรต่ออุตสาหกรรมเกมออนไลน์ บริษัท พนันออนไลน์ Betzest ยังคงเพิ่มกิจกรรมอย่างต่อเนื่องนับตั้งแต่เปิดตัวในเดือนกรกฎาคม 2018 Betzest กลายเป็นหนึ่งใน บริษัท การพนันออนไลน์ชั้นนำของโลกอย่างรวดเร็วที่นำเสนอการพนันกีฬาและเกมคาสิโนที่ดีที่สุด หลังจากเพิ่มวิธีการชำระเงินที่สำคัญและผู้ให้บริการคาสิโนจำนวนมากในพอร์ตโฟลิโอตอนนี้ Betzest มีตัวเลือกแคชเชียร์ที่หลากหลายให้กับลูกค้าเพื่อให้แน่ใจว่าธุรกรรมการชำระเงินจะราบรื่นในตลาดหลักของพวกเขา นี่เป็นอีกก้าวสำคัญในการขยายตัวอย่างรวดเร็วของ Betzest Mindway AI และ Proto ในการทำงานร่วมกันใหม่ Mindway AI และ Proto ผสานรวมโซลูชันเพื่อการแทรกแซงที่ดีขึ้นโดยนำเสนอข้อความที่แม่นยำจาก GameScanner ผ่านตัวแทนเสมือนของ Proto เป็นสิ่งหนึ่งที่จะต้องมีความเข้าใจและความรู้เกี่ยวกับโปรไฟล์ของนักพนันออนไลน์และเป็นอีกสิ่งหนึ่งที่จะนำความรู้นั้นไปใช้อย่างกระตือรือร้นผ่านการสื่อสารโดยตรงกับผู้เล่น การผนึกกำลัง Mindway AI และ Proto กำลังเปิดตัวตัวแทนเสมือนหลายภาษาที่ขับเคลื่อนโดยข้อมูลเชิงลึกของ GameScanner เกี่ยวกับพฤติกรรมการพนันที่เป็นปัญหา ผลลัพธ์ที่ได้คือการสื่อสารโดยตรงและเป็นส่วนตัวกับผู้เล่นในภาษาท้องถิ่นของตนเพื่อสร้างระบบนิเวศในการเล่นเกมที่มีความรับผิดชอบมากขึ้น Pragmatic Play Slam Dunks Live Casino Dedicated Studio พร้อม M88Deal ของแมนชั่นถือเป็นการเติบโตทางการค้าครั้งใหญ่สำหรับสภาพแวดล้อมของซัพพลายเออร์โดยเฉพาะ Pragmatic Play ผู้ให้บริการชั้นนำในอุตสาหกรรมเกมได้ลงนามข้อตกลงครั้งใหญ่กับ Mansion เพื่อสร้างสภาพแวดล้อมคาสิโนสดโดยเฉพาะสำหรับแบรนด์ M88 ชั้นนำของผู้ให้บริการ ภายใต้เงื่อนไขของข้อตกลง Pragmatic Play จะสร้างสตูดิโอถ่ายทอดสดที่มีโต๊ะทั้งหมดแปดโต๊ะซึ่งเป็นเอกสิทธิ์เฉพาะสำหรับลูกค้า M88 พร้อมการสร้างแบรนด์คุณสมบัติและรายละเอียดที่กำหนดเอง สตูดิโอจะมีโต๊ะบาคาร่าเจ็ดโต๊ะและโต๊ะรูเล็ต รายการสดที่เลือกทั้งหมดบนบริการของ Pragmatic Play ถ่ายทอดจากสตูดิโอที่ทันสมัยและได้รับการออกแบบมาเป็นพิเศษในบูคาเรสต์รวมถึงเทคโนโลยีวิดีโอ 4k ล่าสุดตลอดจนระบบเสียงที่ทันสมัย M88 เป็นแบรนด์แมนชั่นที่ใหญ่ที่สุดในเอเชียและข้อตกลงดังกล่าวจะช่วยเพิ่มสถานะของ Pragmatic Play ในภูมิภาคนี้อย่างมาก ซัพพลายเออร์ยังคงเติบโตไปทั่วโลกเนื่องจากมีเป้าหมายที่จะเป็นผู้ให้บริการผลิตภัณฑ์หลากประเภทอันดับหนึ่งในตลาด ข้อเสนอคาสิโนสดของซัพพลายเออร์เติบโตขึ้นอย่างมากในช่วงไม่กี่เดือนที่ผ่านมาด้วยการเปิดตัวผลิตภัณฑ์ระดับพรีเมียมเช่น Mega Wheel เกมโชว์ Pragmatic Play ครั้งแรกรวมถึง Blackjack และ Roulette Azure ซึ่งช่วยเสริมคอลเลกชันของผลิตภัณฑ์ตัวแทนจำหน่ายที่ได้รับความนิยมมากที่สุดในการถ่ายทอดสด พอร์ตโฟลิโอนี้จะต้อนรับการแสดงเกมใหม่ครั้งที่สอง Mega Roulette ในวันที่ 24 กุมภาพันธ์ Calamba Games เปิดตัวในอิตาลีด้วยข้อตกลง BLOX The Calamba Games ได้ประกาศความร่วมมือครั้งใหม่กับ BLOX ซึ่งเป็นความเคลื่อนไหวที่จะทำให้ซัพพลายเออร์เข้าสู่ตลาดอิตาลี ผลงานชื่อใหม่ที่เพิ่มขึ้นของ Calamba จะถูกเพิ่มลงในแพลตฟอร์มเกมของ BLOX และให้บริการในเครือข่ายผู้ให้บริการที่กว้างขวางของอิตาลี ข้อตกลงดังกล่าวเป็นความร่วมมือล่าสุดที่ช่วยให้ Calamba สามารถพัฒนา Bullseye ซึ่งเป็นแพลตฟอร์ม RGS ของตนเองได้ทั่วโลก สิ่งนี้ช่วยให้พันธมิตรเช่น BLOX สามารถเข้าถึงเครื่องมือส่งเสริมการขายที่หลากหลายของ Calamba พร้อมกับการเข้าถึงโดยตรงไปยังส่วนสำคัญของแคตตาล็อกเกมที่เป็นนวัตกรรมใหม่ BLOX เป็นหนึ่งในผู้จัดจำหน่ายเกมที่เติบโตเร็วที่สุดในอิตาลีและภูมิภาคเกิดใหม่และนำเสนอแพลตฟอร์มที่ยืดหยุ่นที่สุดในตลาด ตลาดอิตาลีเป็นตลาดที่มีการเติบโตที่กระตุ้นในช่วงไม่กี่ปีที่ผ่านมาที่ระดับ GGR เกือบ 200 ล้านยูโรทำให้ Calamba และกลุ่มผลิตภัณฑ์ของ บริษัท เป็นไปอย่างธรรมชาติ Paysafe ขยายความร่วมมือลอตเตอรีของเวอร์จิเนียผ่านข้อตกลงการเข้าถึงรายได้ข้อตกลงนี้จะเห็นลอตเตอรีของรัฐในสหรัฐอเมริกาใช้การเข้าถึงรายได้ของ Paysafe สำหรับโปรแกรมพันธมิตรที่กำลังเติบโต Paysafe ซึ่งเป็นแพลตฟอร์มการชำระเงินแบบบูรณาการชั้นนำประกาศการขยายความร่วมมืออันยาวนานของ Virginia Lottery ซึ่งจะเห็นได้ ในฐานะผู้เชี่ยวชาญด้านการตลาดที่มาพร้อมกับ Income Access เทคโนโลยีการตลาดและผู้ให้บริการของ Paysafe Virginia Lottery ซึ่งใช้บริการประมวลผลการชำระเงินของ Paysafe อยู่แล้วจะใช้ซอฟต์แวร์ Income Access ของตนเองและบริการจัดการสมาคมสำหรับโปรแกรมพันธมิตร iLottery ที่กำลังจะมาถึง Lucky Vegas ครองตำแหน่งคาสิโนใหม่ที่ดีที่สุดที่ NewCasinos.com Awards สำหรับปี 2020 คาสิโนออนไลน์ที่มีประสิทธิภาพสูงสุดสี่อันดับในปีที่แล้วได้รับรางวัลคาสิโนรีวิวและเว็บไซต์เปรียบเทียบ NewCasinos.com แบรนด์ Catena Media ประกาศผู้ชนะรางวัลคาสิโนใหม่ที่คาดหวังไว้มาก 2020 รางวัลแบ่งออกเป็นประเภทต่างๆดังต่อไปนี้คาสิโนใหม่ที่ดีที่สุดตัวเลือกของบรรณาธิการคาสิโนที่กระจายตัวมากที่สุดและคาสิโนที่มีผู้เยี่ยมชมมากที่สุด คาสิโนออนไลน์ใหม่มากกว่า 100 แห่งได้เปิดตัวทดสอบและตรวจสอบในปีนั้นด้วยรางวัลหลักที่โหวตโดยผู้อ่านเอง ลัคกี้เวกัสคว้ารางวัลคาสิโนใหม่ยอดเยี่ยมประจำปี 2020 กลับบ้านซึ่งเป็นแรงผลักดันให้เกิดการสนับสนุนยอดนิยมจากชุมชน NewCasinos.com เป็นเรื่องง่ายที่จะเห็นว่าทำไมผู้เล่นถึงชื่นชอบคาสิโนแห่งนี้เนื่องจากรูปลักษณ์ของคาสิโนคลาสสิกเกมคาสิโนมากกว่า 1,600 เกมข้อเสนอคาสิโนสดที่แข็งแกร่งและคลับวีไอพีที่ได้รับการยกย่อง รางวัล Editor-in-Chief Award ถูกมอบให้กับคาสิโนเมื่อวันศุกร์ รางวัลนี้มอบให้โดยผู้เชี่ยวชาญด้านคาสิโนมืออาชีพซึ่งมีหน้าที่ทดสอบและตรวจสอบคาสิโนใหม่แต่ละแห่งเมื่อวางจำหน่าย Casino Friday ได้รับเลือกสำหรับประสบการณ์การใช้งานที่ยอดเยี่ยมการแข่งขันที่น่าตื่นเต้นและห้องสมุดที่น่าประทับใจที่มีเกมมากกว่า 2,500 เกม Viva Fortunes กลายเป็นผู้รับรางวัลคาสิโนที่กระจายตัวมากที่สุดรายแรกนับตั้งแต่เครื่องมือเปรียบเทียบคาสิโนใหม่เปิดตัวในปี 2020 รางวัลนี้มอบให้กับผู้เล่นคาสิโนส่วนใหญ่หรือได้รับการตรวจสอบหรือใช้เป็นเกณฑ์เปรียบเทียบกับคาสิโนอื่น ๆ Evoplay Entertainment นำเสนอหนังสือรับรองชั้นนำกับ EveryMatrix Vendor กับหนึ่งในผู้เล่นที่โดดเด่นที่สุดในการพนันแบบ B2B สตูดิโอพัฒนาเกมนวัตกรรม Evoplay Entertainment ได้ประกาศข้อตกลงกับ EveryMatrix ผู้ให้บริการแพลตฟอร์มยอดนิยมรายหนึ่ง ผู้ให้บริการซอฟต์แวร์ B2B ชั้นนำของอุตสาหกรรมจะผสานรวมสล็อตมากกว่า 100+ สเปรดชีทและผลงานของนักพัฒนาเนื้อหาเกมแบบทันทีซึ่งคาดว่าจะเปิดตัวในเครือข่ายลูกค้าทั่วยุโรปของ EveryMatrix ในช่วงต้นเดือนกุมภาพันธ์ผ่านการผสานรวมที่ไม่เหมือนใครกับ CasinoEng การรวม iGaming แพลตฟอร์ม ด้วยการเข้าถึงเกมมากกว่า 11,500 เกมจากผู้ให้บริการเนื้อหากว่า 175 รายการ CasinoEngine จึงเป็นคลังเนื้อหาที่ใหญ่ที่สุดในอุตสาหกรรมและเป็นแหล่งข้อมูลสำคัญสำหรับผู้ประกอบการที่ต้องการอัปเดตข้อเสนอเกมรับเนื้อหาใหม่หรือเข้าสู่ตลาดใหม่ ข้อตกลงใหม่นี้ช่วยให้ผู้ให้บริการ CasinoEngine เข้าถึงเพื่อทำลายเกมยอดนิยมเช่น Temple of Dead, Book of Keno และ Treasure Mania ทั้งหมดนี้ใช้กลไกการเล่นเกม Spinential ของ Evoplay Entertainment ซึ่งเพิ่มความเร็วในการดาวน์โหลด 10 เท่าเพื่อปรับปรุงคุณภาพของเกมอย่างรุนแรง SIS ขยายกลุ่มผลิตภัณฑ์ Greyhound ด้วย SportsbetSIS ของ Flutter Group (Sports Information Services) ซึ่งเป็นผู้ให้บริการพนันสดแบบหลายช่องทางตลอด 24 ชั่วโมงทุกวันได้บรรลุข้อตกลงกับ Sportsbet เพื่อส่งมอบผลงานเนื้อหาในสหราชอาณาจักรและไอร์แลนด์ไปยังการพนันออนไลน์ที่ใหญ่ที่สุดในออสเตรเลีย Sportsbet ที่เป็นเจ้าของกลุ่ม Flatter จะเสริมความแข็งแกร่งให้กับแพลตฟอร์มดิจิทัลอย่างมีนัยสำคัญด้วยการแข่งขัน Greyhound SIS ชั้นนำในสหราชอาณาจักรและไอร์แลนด์ซึ่งจะนำเสนอบนเครือข่าย SKY Racing ของ TBCORP ในแอป TAB ในสถานที่และบ้านทั่วออสเตรเลีย ข้อเสนอใหม่ของ Greyhound จะประกอบด้วยการประชุม 53 ครั้งต่อสัปดาห์จากเพลงของอังกฤษ ได้แก่ Central Park, Crawford, Doncaster, Harlow, Henlow, Hove, Montmore, Romford และ Toaster เป็นแอ็คชั่นไอริชโดย Cork, Kilkenny, Limerick, Mullingar, Traley, Waterford และ Jugal ข้อตกลงของ SIS กับ Sportsbet ซึ่งเป็นผู้ให้บริการหนังสือกีฬารายใหญ่ที่สุดของออสเตรเลียจะขยายขอบเขตของการแข่งรถของกรีกในสหราชอาณาจักรและไอร์แลนด์ไปสู่เจ้ามือรับแทงในต่างประเทศมากยิ่งขึ้นกว่าเดิม จับมือกับมินนิโซตาไวลด์สำหรับเกมฮอกกี้สำหรับเยาวชนซึ่งเป็นผู้ผลิตและผู้ดำเนินการเกมไพ่ที่เป็นนวัตกรรมชั้นนำของโลกมีเกมถ่ายทอดสดมากกว่า 70 เกมที่มีเนื้อหามากกว่า 1,400 หน้าและกำลังขยายตัวอย่างรวดเร็วภายในรัฐที่มีการควบคุมในสหรัฐอเมริกาการร่วมมือกับมินนิโซตาไวลด์จะสนับสนุนท้องถิ่น องค์กรฮ็อกกี้เยาวชนและองค์กรการกุศลมินนิโซตาพร้อมเกมการ์ดล่าสุด Let’s Go Wild

หวยออนไลน์
เล่นหวยออนไลน์
ไพ่ออนไลน์
เว็บ คาสิโน
คาสิโน777